



TAARIFA KWA UMMA

KUKAMILIKA KWA MATENGENEZO KINGA KATIKA MTAMBO WA RUVU CHINI

13.3.2025

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es salaam **DAWASA** inawatangazia **Wananchi na Wateja wote kuwa Matengezo Kinga yaliyofanyika leo Alhamisi, Machi 13, 2025 kuanzia saa 12:00 asubuhi katika Mtambo wa Ruvu Chini yamekamilika.**

Matengenezo yamekamilika na huduma inaendelea kuimarika katika maeneo mbalimbali ya kihuduma.

Maeneo yanayohudumiwa na **Mtambo wa Ruvu Chini** na huduma kuimarika ni **Wananchi kuanzia eneo la Bagamoyo hadi katikati ya Jiji.**

Kwa Mawasiliano zaidi wasiliana nasi kupitia kituo cha huduma kwa wateja **0800110064 (Bila malipo) au 0735 202 121 (WhatsApp Tu)**

Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano